Xã Thạch Sơn: Tổ chức Lễ dâng hương nhân dịp giỗ tổ Hùng Vương năm 2024
Sáng ngày 18/4/2024 UBND xã Thạch Sơn tổ chức lễ dâng hương nhân dịp giỗ tổ Hùng Vương 10/03 âm lịch năm Giáp Thìn tại đình làng thuộc khu 10 xã Thạch Sơn. Dự lễ dâng hương có các đồng chí lãnh đạo cấp ủy, chính quyền, các đ/c bí thư chi bộ, trưởng khu dân cư, trưởng ban công tác mặt trận; các con em công tác ở mọi miền tổ quốc và toàn thể nhân dân xã Thạch Sơn về dự. Đây không những là nét đẹp văn hóa truyền thống đặc sắc hướng về nguồn cội tổ tiên mà còn là dịp để hội tụ những người con xa quê trở về, là ngọn lửa soi sáng cho con cháu hôm nay và mai sau biết trân trọng và gìn giữ bản sắc văn hóa dân tộc, dốc lòng, dốc sức bảo vệ tổ quốc và xây dựng quê hương ngày càng giàu đẹp.
![](/Portals/9/userfiles/67/1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1.jpg?ver=2024-04-19-161144-380)
![](/Portals/9/userfiles/67/1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_2.jpg?ver=2024-04-19-161453-590)
![](/Portals/9/userfiles/67/1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_3.jpg?ver=2024-04-19-161525-247)
![](/Portals/9/userfiles/67/1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_1_4.jpg?ver=2024-04-19-161554-573)